எல்ஜி 42LS3400 HD LED டிவி அம்சங்கள்:
- 42 "இன்ச் தொலைக்காட்சி LED
- முழு எச்டி
- மேம்பட்ட ஐபிஎஸ் LED LCD பேனல்
- USB 2.0 பதிப்பு
- ஸ்மார்ட் எனர்ஜி சேவிங் பிளஸ்
- HDMI
- ஸ்கிரீன் அளவு: 42 "இன்ச்
- ஸ்கிரீன் தெளிவுத்திறன்: 1920 x 1080p
- மோசன் தெளிவு குறியீடு: 100
- பின்னொளி டைப்: எட்ஜ் LED
- USB v2.0 மூலம் DivX HD
- டால்பி டிஜிட்டல் டீகோடர்
- தெளிவான குரல் II
- படம் வழிகாட்டி II
- ஒலிபெருக்கி சிஸ்டம்: 1 வே 2 ஒலி பெருக்கிகள்
- சரவுண்ட் சிஸ்டம்: இன்ஃபினைட் சரவுண்ட்
- ஆடியோ வெளியீடு: 7W +7 W
- USB v2.0
- HDMI / HDCP உள்ளீடு
- Simplink (HDMI-சிஈசி)
- ஏ.வி. உள்ளீடு
- RF உள்ளீடு
- உறுப்பு (Y, Pb, Pr) + ஆடியோ
- பவர் சப்ளை: 100-240V @ 50-60Hz
- பவர் நுகர்வு: 1W